วันที่ 17 พฤศจิกายน 2565 นายวันซูลกัรนัย หะยีมะปีเยาะ นายก อบต.มะรือโบออก พร้อมกับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ และเจ้าหน้าที่ อบต. ได้เข้าร่วมโครงการอบรมและส่งเสริมลดปริมาณขยะ ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีการสาธิตการจัดการขยะเปียกในครัวเรือนให้กับผู้ที่เข้าร่วมอบรมด้วย ณ อบต.มะรือโบออก
![](https://scontent.fhdy1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/316111136_5576189632494667_877838961404874398_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=103&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=YwyryljqiQ0Q7kNvgHqR3lw&_nc_ht=scontent.fhdy1-1.fna&oh=00_AYAvGioXP3nT5jcStmn9Oiqdw4QIlKJx_zzkVgowxp63rA&oe=6665C47F)
![](https://scontent.fhdy1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/316264315_5576190212494609_665072571236720447_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=107&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=qkJV6Q8_-QkQ7kNvgEyN8NU&_nc_ht=scontent.fhdy1-1.fna&oh=00_AYCmil80PdBPo-Jva4q2rCaoU1-I7BWhfWjqCkyd2JkaGw&oe=6665C771)
![](https://scontent.fhdy1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/316168474_5576190999161197_3643795777353239173_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=108&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=5o9trRoN5CYQ7kNvgGE2kST&_nc_ht=scontent.fhdy1-1.fna&oh=00_AYAhOA3Rn2JzYNwiGJbl9WHIcU_yJ5oSn-mLeHT8Tp_8Bw&oe=6665D9A8)
![](https://scontent.fhdy1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/316406454_5576191159161181_1530466570210349813_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=109&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=TSTjqqAGjcwQ7kNvgFj8gur&_nc_ht=scontent.fhdy1-1.fna&oh=00_AYB3DO--h2WzFcTENd8IHLvZy5HmJnMdzqM3a6J46335hw&oe=6665C7F8)
![](https://scontent.fhdy1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/316172400_5576191365827827_5256756559013879046_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=106&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=_Kqpznd_WAUQ7kNvgHJMT3_&_nc_ht=scontent.fhdy1-1.fna&oh=00_AYDeLPAWkojnplzyKTma0UYFh14SDMfByVvAIZAzrfkslA&oe=6665CF58)
+28
ความรู้สึกทั้งหมด
คุณ, JS Mingju, Lisa Sa และ คนอื่นๆ อีก 7 คน
1 ความคิดเห็น
ถูกใจ
แสดงความคิดเห็น
แชร์